Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: Defour và Suarez

Số bài viết
    15

Defour và Suarez

Sau mùa thứ 2 cấm Tot mình mua bộ đôi này về. Khá là kỳ vọng vào khả năng sáng tạo của Defour (set Advance Playmaker) và khả năng gây đột biến của Suarez (set Trequasita) mà hơi thất vọng. 2 ku này đá chỉ trên trung bình một chút (Average rating 6.87 và 6.92)
    Có bạn nào dùng 2 thằng này rồi thì chỉ mình cách set với. thanks

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    373
    Mình xoá mất File save game rồi nhưng defour đá vô cũng ảo một mùa thì ghi 15 bàn ass > 30 quả .Set thì đá MC advand Playmaker Support.Còn Suares thì chưa xài nhưng theo mình thì cho nó đá advand forward đi chứ Trequasita thì ko hợp vì chơi ko sáng tạo

Số bài viết
    443
    Suarez chỉ số đều đều kiểu Barnetta

Cho nó advance hoặc complete đi

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Mình xoá mất File save game rồi nhưng defour đá vô cũng ảo một mùa thì ghi 15 bàn ass > 30 quả .Set thì đá MC advand Playmaker Support.Còn Suares thì chưa xài nhưng theo mình thì cho nó đá advand forward đi chứ Trequasita thì ko hợp vì chơi ko sáng tạo
    bạn set đội hình thế nào. set defour có j đặc biệt không hay đơn thuần classic thôi??
    theo như quan sát của mình thì Suarez đá Trequasita là hợp nhất với các chỉ số của nó. Creativity của ku này cũng 15, k phải là ít.
    ban đầu mình cũng set nó đá advance, nhưng mà decision của nó hơi thấp, nên k hiệu quả mấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Lucas : 06-12-2009 vào lúc 05:22 PM

Số bài viết
    373
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Đấy mình set Defour như trên.Thằng này mùa nào cũng ass gấp đôi Xavi

Số bài viết
    2,107
    Set thì đá MC advand Playmaker Supporti
    Mình cũng set chú này như thế,mình thấy nó đá điểm tầm 7.3
    Nhiều quả nó kiến thiết sáng tạo lắm,vung chân chuyền dài rất ngẫu hứng,loại cả hàng hậu vệ đội bạn,kiểu gần như Alves chuyền cho Ibra trong trận siêu kinh điển ấy,nhiều quả còn từ giữa sân cơ,nhưng lúc ấy là mình đã tăng Mentality của nó lên Much rồi
    Nhiều trận mình để Menta much ngay từ đầu lại thấy không hay,để khi bế tắc tăng lên mới thấy hiệu quả,chả hiểu nữa

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    18
    Mình cầm MU set defour DMC (Deep Playing Maker) ko bik viết đúng ko...thấy ku này đá quá tốt..điều phối bóng tốt, chuyền đỉnh, nhất là mấy quả chuyền dài 2 cánh hay vượt tuyến.....kiến tạo cũng tốt nữa...mua mất có 12m ah....hàng tốt mà rẻ đấy.....

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MU_4ever Bài viết
    Mình cầm MU set defour DMC (Deep Playing Maker) ko bik viết đúng ko...thấy ku này đá quá tốt..điều phối bóng tốt, chuyền đỉnh, nhất là mấy quả chuyền dài 2 cánh hay vượt tuyến.....kiến tạo cũng tốt nữa...mua mất có 12m ah....hàng tốt mà rẻ đấy.....
    uh. mình cũng đang kết hợp set thằng ku này advanced playmaker và deep lying PM. có vẻ là để nó đá deep hay hơn. ngoài đời thằng này cũng đá kiểu đó mà. đá thấp. điều phối bóng. phất những đường rất hiểm lên trên. bản thân position của nó cũng gần với DM hơn là AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới